TE Connectivity Ltd. girmashugaba ne na biliyoyin daloli a duniya.Haɗin haɗin kamfani da mafita na firikwensin suna da mahimmanci a cikin haɓakar haɗin gwiwa a yau.TE yana haɗin gwiwa tare da injiniyoyi don canza ra'ayi zuwa abubuwan ƙirƙira - sake fasalin abin da zai yiwu ta amfani da samfuran TE masu hankali, inganci da babban aiki da mafita da aka tabbatar a cikin yanayi mara kyau.TE yana haɗin gwiwa tare da abokan ciniki a cikin ƙasashe sama da 150 a cikin masana'antu da yawa.KOWACE haɗin haɗin gwiwa yana ƙidaya.
Molex, wanda aka kafa a 1938, yana ɗaya daga cikin manyan masana'antun duniya na samfuran haɗin kai.Molex yana ƙirƙira sabbin hanyoyin samfura don waya-zuwa-waya, waya-zuwa-board, da masu haɗa allo-da-board, gami da kai, jirgin baya, tasha, telecom, ethernet, da na USB, gami da kayan aikin aikace-aikacen.Ƙoƙarin Molex na rage tasirin muhalli na ayyukan kasuwanci, samfura, da ayyuka yana bayyana a cikin jajircewarsu ga tsarin kula da muhallinsu, ECOCARE.
JSTyana ba da tsarin haɗin haɗin waya iri-iri iri-iri da aka ƙera musamman don ɓangaren kasuwar mota.JST ta bambanta kanta da sauran filin ta hanyar samar da tsarin haɗin kai wanda yawanci ya wuce matsayin masana'antu dangane da dacewa, tsari da aiki.Ana iya samun samfuran JST a kowane aikace-aikacen tsarin kera motoci a duk layin motar OEM a duniya.Ta zaɓar tsarin haɗin JST kuna ba da tabbacin nasara a kowane fanni na ƙirar ku da tsarin masana'anta
Hirose ElectricKamfanin ya ƙware wajen kera na'urorin haɗi kuma ya kasance mai ba da gudummawa ga bunƙasa fannin lantarki sama da shekaru 70.Falsafar kasuwancin su mai tawali'u da tawali'u na neman hikima daga kowane tushe da haɗa wannan ilimin don kiyaye inganci da inganci ya sa Hirose ya zama tushen abokin ciniki mai aminci.Har ila yau, Hirose ya himmatu ga lamuran muhalli wajen kera masu haɗin kai kamar masu haɗin haɗin gwiwa, masu haɗin FFC/FPC, da masu haɗin layi ɗaya da biyu.
Na'urorin Haɗin Bosch da Magani, Babban kamfani na Robert Bosch GmbH, yana haɓakawa da kasuwannin sabbin na'urori da aka haɗa da hanyoyin da aka ƙera don Intanet na Abubuwa (IoT).Bosch Haɗaɗɗen Na'urori da Magani suna ba da ƙayyadaddun samfuran lantarki da ƙwarewar software waɗanda ke sa na'urori da abubuwa su zama masu hankali da kunna yanar gizo.
Delphi Connection Systemsjagora ce a duniya wajen samar da tsarin rarraba wutar lantarki da na lantarki da abin hawa, wanda ke da suna mara misaltuwa a cikin ƙira, haɓakawa, da kera na'urorin haɗin lantarki da na'urorin haɗi.Sama da shekaru 100, Delphi ya mai da hankali kan samar da mafi girman aikin samfur da tuƙi fasahar gobe.Packard ElectricDelphi Connection Systems ya samu a cikin 1995.
Kamfanin Yazaki Corporation kamfani ne mai zaman kansa wanda aka kafa a shekarar 1941. Hakazalika da na'urorin waya na kera motoci, ainihin samfurin mu wanda muke ba da umarnin babban kaso a kasuwannin duniya, muna haɓakawa da kera mita, kayan lantarki da tarin sauran samfuran kera motoci. amfani.
Sumitomo Wiring Systems yana taka rawa wajen ƙirƙirar al'umma mai wadata tare da ingantattun fasahohi da ingancin samfur.
Daga kayan aikin wayoyi na kera motoci, ainihin kasuwancin mu, zuwa abin hawa lantarki da kayan haɗin gwal, kayan lantarki da ƙari, muna ba da samfuran da suka dace da bukatun zamani.